Diễn Đàn Trường THCS Kim Đồng Q5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học tiếng Anh rinh đện thoại mùa Noel

2 posters

Go down

Học  tiếng Anh rinh đện thoại mùa Noel Empty Học tiếng Anh rinh đện thoại mùa Noel

Bài gửi  phudung Tue Dec 06, 2011 11:44 pm

Tin vui cho các teen khi học tiếng Anh nè, ông Già Noel sẽ có quà cho các bạn học tiếng Anh trong mùa Noel đó.
Mình cũng được nghe bạn bè nói về chương trình này thấy cũng vui vui:
EQuest Academy tưng bừng tổ chức chương trình “Mừng Giáng sinh, rinh điện thoại”
giảm 15% các khóa học ban ngày, từ ngày 01/12 – 20/12/2011
Miễn phí kiếm tra trình độ tiếng Anh tất cả các khóa học
Tặng 01 điện thoại SAMSUNG E1050
Bốc thăm trúng thưởng voucher ăn lẩu Kichi-Kichi
Mình thì không thích điện thoại , chỉ thích cái voucher ăn lẩu thui,
có bạn nào học thì share phần lẩu cho mình là được rùi nhá.
Mà nếu ai cảm thấy mình không vững môn tiếng Anh thì cũng nên rèn môn này thật kỹ đi nha, nghe mấy anh chị đi trước nói môn tiếng Anh sẽ theo mình lên cả Đại học và đi làm nữa, tới đó mà mất gốc thì chết... cháy mất.

phudung

Học  tiếng Anh rinh đện thoại mùa Noel Empty Re: Học tiếng Anh rinh đện thoại mùa Noel

Bài gửi  its_me Tue Dec 20, 2011 9:15 pm

Trời, khuyến mãi hoành tráng vậy sao mình không biết? dạo này bận thi cử nên ko có lên mạng cập nhật thông tin được.
Hic, vừa đọc được thông tin khuyến mãi cũng là lúc thời hạn áp dụng chương trình kết thúc
Sao hên quá zậy trời hihi mình tìm hiểu EQuest cũng lâu rồi, giờ mới có cơ hội đi học bên đó zậy mà đến muộn mất.
Mình đang định qua EQuest bên Cộng Hòa đăng ký khóa học TOEIC 4 kỹ năng.
Không biết ngoài chương trình ưu đãi này còn có chương trình nào khác không nhỉ? bạn nào biết share đi
Nói gì thì nói chứ được giảm một phần học phí hay cơ hội giành được món quà Giáng sinh ai mà không vui chứ, thời buổi kinh tế thị trường mà.
Nói cho vui vậy thôi chất lượng vẫn là quan trọng nhất các bạn nhỉ? được học ở một môi trường đào tạo nghiêm túc như EQuest là mình vui rồi (tự an ủi mình đó) Very Happy

its_me

- Similar topics